Home Dauda TV Kocha wa zaamani Yanga akubali mziki wa Simba, apagawa na Mkude

Kocha wa zaamani Yanga akubali mziki wa Simba, apagawa na Mkude

4426
0

Kocha wa zamani wa Yanga Kenny Mwaisabula ‘Mzazi’baada ya Simba kuifunga Al Ahly uwanja wa taifa, ameshangaa ilikuwaje Simba ikafungwa 5-0 na waarabu hao ilipokuwa ugenini.

“Simba wamecheza vizuri, nimekuwa najiuliza maswali mengi ilifungwaje 5-0 kwenye mechi ya awali wakati uwezo wa Al Ahly umeonekana wakawaida sana”-Kenny Mwaisabula.

“Mkude amecheza vizuri, kila aina ya pasi aliyopiga ilikuwa nzuri ni moja kati ya viungo bora katika mechi hii.”

Angalia full video hapa chini #YouTube kwenye channel yangu ya #DaudaTV bofya PLAY▶kuangalia mwanzo mwisho.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here