Home Kitaifa Manara unakula matunda ya mti wako (Part 2)

Manara unakula matunda ya mti wako (Part 2)

3634
0

Mashabiki wana haki ya kumbana Manara kuhusu matokeo ya timu yao!

Haji anatengeneza matatizo halafu yanamrudia mwenyewe, kwa nini una-panic mashabiki wanapohoji kuhusu matokeo mabovu ya timu yao?

Wakati Simba inaanza kucheza michuano ya mabingwa Afrika walianisha malengo yao ambapo walisema, kufika hatua ya akundi ndio lengo kuu ambalo ni jambo zuri na kweli wamefika.

Baada ya kuingia hatua ya makundi, Manara aliwatangazia mashabiki wa Simba kwamba wanawania ubingwa sio dhambi, lakini kwa nini asingewaambia mashabiki ukweli kwamba tumefika hatua ya makundi lakini bado tupo kwenye kipindi cha mpito tunatengeneza Simba ambayo miaka michache mbele iwe kwenye level ya vilabu vingine vinavyofanya vizuri Afrika.

Kwa sasa baada ya kufanya mabadiliko ya mfumo tumefanikiwa kuingia hatua ya makundi, tunakwenda kushiriki kwa sababu tupo kwenye mashindano na tutashindana lakini kutokana na rasilimali tulizonazo na kikosi tulichonacho bado hatuwezi kushindana na vilabu kama Al Ahly na AS Vita pamoja na wengine lakini lazima tucheze. Mashabiki watakasirika kwa sababu umewaambia ukweli?

Sasa leo wanavyopigwa goli 5-0 halafu unakuja kutafuta huruma ya mashabiki wakati mwanzo uliwajaza na uliwaaminisha vingine, wakawa na matarajio makubwa kuliko uhalisia wenyewe hilo bomu linapolipuka linakuja kwako.

Simba hii mpya bado ipo kwenye mchakato wa kuelekea kule watu wanapotaka kuiona na matokeo chanya hayaji kwa kulala na kuamka. Tunatakiwa tuwaunge mkono katika kipindi hiki cha kuijenga Simba mpya na mashabiki wajue timu yao ipo katika hali gani hawawezi kulalamika.

Kuwa bingwa wa Afrika ni process ambayo haikamiliki kwa usiku mmoja, sio dhambi kuwaambia watu kwamba tumeingia hatua ya makundi tunakwenda kushindana lakini kiuhalisia hatupo katika nafasi ya kuwania ubingwa ambao ndio ukweli na huwezi kulazimisha kuwa unaenda kuwa bingwa.

Kwa mfano baada ya kufungwa na Bandari nilitegemea angewapongeza Bandari na kuwaambia mashabiki wa Simba kwamba walijiandaa kufika fainali na kushinda ili kupata fursa ya kucheza na Everton lakini wenzetu wamepata matokeo, hongera kwao tunawatakia fainali njema tunajipanga mwakani tukipata nafasi tutafanya vizuri tutakuwa tumeshajenga kikosi cha ushindani zaidi.

Kwa hiyo haji akubali hizo lawama za mashabiki asitoke povu ni vitu vya kawaida kwa sababu tayari alishawaahidi.

Shaffih Dauda on Sports Xtra (Clouds FM) January 26, 2019.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here