Home Kitaifa Mchawi Mweusi apigwa STOP JKT Tanzania

Mchawi Mweusi apigwa STOP JKT Tanzania

2097
0

Katibu wa klabu ya JKT Tanzania Abdul Nyumba amethibitisha klabu yao kumsimamisha kwa muda kocha wao mkuu Bakari Shime Mchawi Mweusi kutokana na mfululizo wa matokeo mabaya.

Nyumba amesema hawajavunja mkataba na Shime lakini kwa sasa hatohusika katika kuifundisha timu wala kukaa kwenye benchi la ufundi wakati wa mechi zao.

“Ieleweke kwamba hatujavunja mkataba wa kocha wetu mkuu, amesimamishwa kwa muda hadi tutakapotangaza uamuzi mwingine kumrudisha au kuachana naye. Kwa sasa hatofundisha timu.”

SOURCE: Azam TV

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here