Home Kitaifa “Simba IMEFANIKIWA”-Amri Kiemba

“Simba IMEFANIKIWA”-Amri Kiemba

4749
0

Mchezaji wa zamani wa Simba Amri Kiemba anaitakia kila la heri timu yake kwenye game ya leo ya mwisho ya hatua ya makundi ya ligi ya mabingwa Afrika dhidi ya AS Vita. Endapo Simba itashinda mchezo huo, itafuzu hatua ya robo fainali.

Kiemba anasisitiza kwamba, hatua ambayo Simba imefika (kucheza makundi ya ligi ya mabingwa) ni mafanikio makubwa kwao hata kama hawatafuzu kucheza robo fainali.

“Mimi kama mtanzania mwana michezo ni hamu yangu kuiona Simba ikisonga mbele na kuwakilisha taswira ya soka letu japo sio kwa uhalisia.”

“Kwa hatua waliyofikia Simba mpaka sasa kwangu mimi wamefanikiwa kwa kiwango kikubwa bila kujali matokeo ya mchezo wa mwisho dhidi ya As Vita, kiu yangu ni kuona wakiendeleza pale walipoishia namaanisha hii hatua ya makundi isiwe lengo bali ni sehemu ya timu kupumzikia kwaajili ya kuelekea kwenye hatua zinazofuata.”

“Kwa ajili ya afya kwa soka letu tunahitaji timu zetu zifuzu hatua hii au hata zaidi ya hapa ili kusaidia kubadilisha baadhi ya vitu.”

“Wana Simba nendeni uwanjani kifua mbele kwa hatua timu iliyofikia bila kujali matokeo ya mchezo yatakua mazuri au mabaya.”

KILA LA HERI SIMBA, KILA LA HERI TANZANIA.

Comments

comments

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here